Khác

Tuyển NVDK bất động sản thu nhập cao làm việc tại Quận 1, HCM

112 Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

Ngày xuất bản: 7/10/2024

Mô tả

Tin đăng mới nhất

Cần bán
Giá tốt
Tỉnh Bình Dương

Chính chủ bán đất 179m² - Tân Định 08, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

Vị trí: Tân Định 8, Bắc Tân Uyên, Bình Dương Diện tích: 179m² - Thổ cư 150m² (ngang 5m - dài 36m) Giá: 1 tỷ 848 triệu (Thương lượng nếu chốt nhanh) Cách chợ Tân Định ~3km Gần KCN VSIP3, trường học, y tế, tiện ích đầy đủ Cách DT476 chỉ 300m đường bê tông xe hơi né nhau Khu dân cư ổn định, xây ở ngay Phù hợp: Mua ở lâu dài Đầu tư Nhà ở Tài chính vừa phải Sổ hồng riêng chính chủ bán Liên hệ xem đất: 0938445509 - 0973 478 979(anh Đạt)

1,848 tỷ VND
Cần bán
Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Công ty Đấu Giá Hợp Danh Minh Pháp thông báo đấu giá tài sản

Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu Giá Hợp Danh Minh Pháp, trụ sở: 151 Trần Huy Liệu, P.Phú Nhuận, TP.HCM. TS: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số 984, tờ bản đồ số: 62, địa chỉ: phường Tân Phước, thị xã Phú Mỹ, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu (nay là phường Tân Phước, Tp. Hồ Chí Minh). GKĐ 2.861.000.000 đồng, đặt trước 286.100.000 đồng. Người có TS: Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam (VIB), Đ/c: Tầng 1 (Tầng trệt) và tầng 2 Tòa nhà Sailing Tower, số 111A Pasteur, P.Sài Gòn, TP.HCM. Hotline: 0949.685.485 (Zalo: Thanh lý tài sản). Thời gian xem tài sản, bán, tiếp nhận hồ sơ đăng ký tham gia đấu giá và nhận tiền đặt trước: Từ 08h00 ngày 19/05/2026 đến 17h00 ngày 25/05/2026. Thời gian, địa điểm tổ chức phiên đấu giá: ngày 27/05/2026 tại trụ sở Công ty Đấu giá Hợp danh Minh Pháp

2,861 tỷ VND
Cần bán
Tỉnh Đồng Nai

Bán đấu giá bất động sản tại tỉnh Đồng Nai (nay là TP.Đồng Nai)

Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất diện tích: 362,2m2; Thuộc thửa đất số: 386; Tờ bản đồ số: 112; Mục đích sử dụng: Đất ở tại nông thôn: 84,3m2, Đất trồng cây lâu năm: 277,9m2; Thời hạn sử dụng: Đất ở: Lâu dài, Đất trồng cây lâu năm: sử dụng đến ngày 30/10/2063, tại địa chỉ: Xã Xuân Tâm, Huyện Xuân Lộc, Tỉnh Đồng Nai (nay là Xã Xuân Hòa, Thành phố Đồng Nai). Giá khởi điểm: 966.100.000 đồng (Bằng chữ: Chín trăm sáu mươi sáu triệu, một trăm nghìn đồng).

966,1 triệu VND
Cần bán
Tỉnh Đồng Nai

Bán đấu giá bất động sản tại tỉnh Đồng Nai (nay là TP. Đòng Nai)

Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất diện tích: 284,6m2; Thuộc thửa đất số: 206; Tờ bản đồ số: 42; Mục đích sử dụng: Đất ở tại đô thị: 65m2, Đất trồng cây lâu năm: 219,6m2; Thời hạn sử dụng: Đất ở: Lâu dài, Đất trồng cây lâu năm: sử dụng đến ngày 31/10/2043, tại địa chỉ: Thị trấn Gia Ray, Huyện Xuân Lộc, Tỉnh Đồng Nai (nay là Xã Xuân Lộc, Thành phố Đồng Nai). Giá khởi điểm: 1.369.000.000 đồng (Bằng chữ: Một tỷ, ba trăm sáu mươi chín triệu đồng).

1,369 tỷ VND
Cần bán
Tỉnh Đồng Nai

Bán đấu giá bất động sản tại tỉnh Đồng Nai ( nay là thành phố Đồng Nai)

Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất diện tích: 1.525,9m2; Thuộc thửa đất số: 49; Tờ bản đồ số: 15; Mục đích sử dụng: Đất ở tại nông thôn: 100m2, Đất trồng cây lâu năm: 1.425,9m2; Thời hạn sử dụng: Đất ở: Lâu dài, Đất trồng cây lâu năm: Đến ngày 31/12/2043, tại địa chỉ: Xã Xuân Tây, Huyện Cẩm Mỹ, Tỉnh Đồng Nai (nay là Xã Xuân Đông, Thành phố Đồng Nai). Giá khởi điểm: 2.578.600.000 đồng (Bằng chữ: Hai tỷ, năm trăm bảy mươi tám triệu, sáu trăm nghìn đồng).

2.578.600.000 VND
Cần bán
Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Công ty đấu giá hợp danh Đông Nam thông báo đấu giá tài sản

Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại Thửa đất số: 421, tờ bản đồ số: 40, địa chỉ: ấp 2, xã Tóc Tiên, thị xã Phú Mỹ, tỉnh Bà RịaVũng Tàu (nay là xã Châu Pha, TP. Hồ Chí Minh). Diện tích là 515m2. Giá khởi điểm: 1.836.900.000 đồng. Tiền đặt trước: 183.690.000 đồng. Đấu giá trực tiếp bằng lời nói tại phiên đấu giá. Phương thức trả giá lên. Xem tài sản: Từ ngày 18/05/2026 đến ngày 20/05/2026 (giờ hành chính), tại nơi có tài sản. Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tài sản: Khách hàng theo quy định tại Luật ĐGTS và các luật khác liên quan liên hệ từ ngày 14/05/2026 đến ngày 21/05/2026 (giờ hành chính, các ngày làm việc theo quy định) tại số 56 Hiền Vương, P.Phú Thạnh, TP.HCM hoặc số 497/12 Nguyễn Văn Khối, P.Thông Tây Hội, TP.HCM để đăng ký tham gia. ĐT: 0888.154.369. Nhận tiền đặt trước: Từ 07h30 ngày 14/05/2026 đến 17h00 ngày 21/05/2026 Tổ chức đấu giá tài sản: Ngày 25/05/2026 tại số 497/12 Nguyễn Văn Khối, P.Thông Tây Hội, TP.HCM

1.836.900.000 VND
Xem thêm