Cần bán

Bán đấu giá bất động sản tại Bình Dương (nay là TPHCM)

Phường An Phú, Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương

Ngày đăng hiện tại: 5/13/2026

Ngày xuất bản: 5/13/2026

Mô tả
Thông tin chi tiết
Pháp lý Sổ hồng
Diện tích (m2) 133,9
Cảnh báo

Để tránh bị lừa đảo, bạn đọc cần thẩm định các thông tin về giá, giấy tờ cũng như thực tế sản phẩm trước khi quyết định giao dịch

Từ khóa:

Tin đăng mới nhất

Cần bán
Thành phố Cần Thơ

Công ty Đấu Giá Hợp Danh Minh Pháp thông báo đấu giá tài sản

Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu Giá Hợp Danh Minh Pháp, trụ sở: 151 Trần Huy Liệu, P.Phú Nhuận, TP.HCM. Người có Tài sản: Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam (VIB), Đ/c: Tầng 1 (Tầng trệt) và tầng 2 Tòa nhà Sailing Tower, số 111A Pasteur, P.Sài Gòn, TP.HCM. Hotline: 0949.685.485 (Zalo: Thanh lý tài sản). TS: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất thuộc thửa đất số 240, tờ bản đồ số 19 tại đường Lê Hồng Phong, P.Trà Nóc, quận Bình Thuỷ, TP.Cần Thơ (nay là P.Thới An Đông, TP. Cần Thơ). GKĐ 5.053.050.000 đồng, đặt trước 505.305.000 đồng. Thời gian xem tài sản, bán, tiếp nhận hồ sơ đăng ký tham gia đấu giá và nhận tiền đặt trước: Từ 08h00 ngày 15/05/2026 đến 17h00 ngày 21/05/2026. Thời gian, địa điểm tổ chức phiên đấu giá: ngày 25/05/2026 Tại trang http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn).

5.053.050.000 VND
Cần bán
Tỉnh Lâm Đồng

Công ty đấu giá hợp danh Đông Nam thông báo đấu giá tài sản

03 QSDĐ và TSGLVĐ tại TĐS 1034, 1035 và 1036 cùng TBĐS 2, ĐC: X.Gia Lâm, H.Lâm Hà, Lâm Đồng (nay là X.Nam Ban Lâm Hà, Lâm Đồng). GKĐ: TĐS 1034: 1.391.100.000đ . TĐT: 139.110.000đ; TĐS 1035: 928.300.000đ. TĐT: 92.830.000đ; TĐS 1036: 1.068.200.000đ. TĐT: 106.820.000đ ĐG trực tuyến, phương thức trả giá lên Xem TS: Từ ngày 18/5/2026 đến ngày 20/5/2026 (giờ hành chính). Tại nơi có TS Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký TS: Khách hàng theo quy định tại luật ĐGTS và các luật khác liên quan liên hệ từ ngày 13/5/2026 đến ngày 01/6/2026 (giờ hành chính, các ngày làm việc) tại số 56 Hiền Vương, P.Phú Thạnh, TP.HCM; 497/12 Nguyễn Văn Khối, P.Thông Tây Hội, TP.HCM; UBND X.Nam Ban Lâm Hà, Lâm Đồng hoặc khách hàng truy cập website: http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn)) tải và nộp hồ sơ qua đường bưu chính. Đồng thời, đăng ký tham gia đấu giá tài sản tại website nêu trên. Nhận TĐT: Từ 07h30 ngày 13/5/2026 đến 17h00 ngày 01/6/2026 Tổ chức ĐGTS: Ngày 04/6/2026 tại website nêu trên.

1.391.100.000 VND
Cần bán
Tỉnh Bình Dương

Bán đấu giá bất động sản tại Bình Dương (nay là TPHCM)

Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất diện tích: 298,8m2; Thuộc thửa đất số: 1412; Tờ bản đồ số: 49; Mục đích sử dụng: Đất ở tại đô thị 78m2, Đất trồng cây lâu năm 220,8m2; Thời hạn sử dụng: Đất ở tại đô thị: Lâu dài, Đất trồng cây lâu năm: Sử dụng đến tháng 1/2052 tại địa chỉ: phường Phú Hòa, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương (nay là phường Phú Lợi, Thành phố Hồ Chí Minh). Giá khởi điểm: 4.321.000.000 đồng (Bằng chữ: Bốn tỷ, ba trăm hai mươi mốt triệu đồng).

4,321 tỷ VND
Cần bán
Thành phố Hồ Chí Minh

Công ty đấu giá hợp danh Minh Pháp thông báo đấu giá xe ô tô

Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu Giá Hợp Danh Minh Pháp, trụ sở: 151 Trần Huy Liệu, P.Phú Nhuận, TP.HCM. Người có TS: Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam, Đ/c: Tầng 1 (Tầng trệt) và tầng 2 Tòa nhà Sailing Tower, số 111A Pasteur, P.Sài Gòn, TP.HCM (VIB). Hotline: 0919.933.281 (Zalo: Thanh lý tài sản). Tài sản: Xe ô tô con MERCEDES-BENZ S450, BKS: 51H-742.04. GKĐ : 1.656.000.000 đồng, đặt trước: 165.600.000 đồng. Xem xe: Hẻm 740/23 Bis Quốc lộ 13, P.Hiệp Bình, TP.HCM. Điều kiện đăng ký tham gia đấu giá: Các cá nhân, tổ chức có nhu cầu mua tài sản, có đủ khả năng tài chính, phù hợp với quy định pháp luật về đấu giá tài sản và pháp luật khác có liên quan. Địa điểm bán, tiếp nhận hồ sơ, cách thức đăng ký: Xem tại Thông báo đấu giá. Thời gian xem tài sản, bán, tiếp nhận hồ sơ đăng ký tham gia đấu giá và nhận tiền đặt trước: Từ 08h00 ngày 14/05/2026 đến 17h00 ngày 22/05/2026 Thời gian, địa điểm tổ chức phiên đấu giá: ngày 27/05/2026 tại http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn).

1,656 tỷ VND
Cần bán
Tỉnh Quảng Ninh

Công ty đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn thông báo đấu giá tài sản

Cty Đấu giá HD Lam Sơn Sài Gòn (gọi tắt là Lam Sơn) - CN Hà Nội. Đ/C: Tầng 2 số 2, ngách 2 ngõ 6 (N14) Tôn Thất Tùng, Kim Liên, Hà Nội bán đấu giá tài sản của CTy TNHH MTV QLN và KTTS Ngân hàng TMCP Quốc tế Việt Nam (VIBAMC). Đ/c: Tầng 12, Tòa nhà Coninco Tower, số 4 Tôn Thất Tùng, Kim Liên, Hà Nội là QSDĐ và tài sản gắn liền với đất tại thửa 92, TBĐ 74 Khu 2, p Vàng Danh, TP Uông Bí, Quảng Ninh. GKĐ: 341.000.000 đồng; Bán, tiếp nhận hồ sơ tham gia ĐG: Từ 08h00, ngày 13/05/2026 đến 17h00 ngày 26/05/2026 tại: Lam Sơn-111A Tân Sơn Nhì, p.Tân Sơn Nhì, Hồ Chí Minh; tại Lam Sơn - CN Hà Nội, VIBAMC (đ/c như trên), hoặc truy cập vào trang http://lacvietauction.vn và theo hướng dẫn của quy chế đấu giá. Đăng ký tham gia ĐG: Từ 08h00 ngày 13/5/2026 đến 17h00 ngày 26/5/2026 tại Trang http://lacvietauction.vn. Tiền đặt trước: 34.100.000 VNĐ từ 08h00 ngày 13/05/2026 đến 17h00 ngày 26/05/2026. ĐT 024.62598201. Đấu giá: 14h00-14h30 ngày 29/5/2026 tại trang http://lacvietauction.vn.