Bán đấu giá QSDĐ TDP Tân Ngọc, phường Mai Hùng, thị xã Hoàng Mai, tỉnh Nghệ An
Ngày xuất bản: 11/28/2024
- Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại địa chỉ: TDP Tân Ngọc, phường Mai Hùng, thị xã Hoàng Mai, tỉnh Nghệ An; thửa đất số: 24, tờ bản đồ số: 47, theo Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất số: DA 220828 số vào sổ cấ...
Tin đăng mới nhất
Mua ôtô cũ giá cao - 0903625879
Cần mua các loại xe ôtô đời mới, đời cũ của các dòng xe 4c -7c - 16c. Mua nhanh gọn, đúng giá thị trường. Rất thiện ý, không ngại xa. Có hoa hồng cho người giới thiệu. LH. A Tuấn : 0903625879
Thông báo đấu giá xe Mazda CX-5 BKS 30H-165.77
Tổ chức HN đấu giá tài sản: Công ty ĐGHD Việt Nam. Người có tài sản đấu giá: Công ty TNHH MTV Quản lý nợ và khai thác tài sản Ngân hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam. + Tài sản đấu giá: 01 Xe ô tô nhãn hiệu: Mazda, số loại: CX5, màu sơn: Đỏ, biển kiểm soát: 30H-165.77, Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô số 29111155 cấp ngày 22/9/2021. + Giá khởi điểm: 550.000.000 đồng + Tiền đặt trước: 55.000.000 đồng - Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tham gia đấu giá Người tham gia đấu giá đủ điều kiện theo Thông báo và Quy chế cuộc đấu giá đăng ký tham gia đấu giá, mua, nộp hồ sơ tham gia đấu giá, Nộp tiền đặt trước: Từ 08h00 ngày 25/8/2026 đến 17h00 ngày 07/9/2026 tại Địa chỉ website: https://vpa.com.vn; phân hệ dgts.vpa.com.vn và ứng dụng VPA Đấu giá tài sản. Đấu giá bằng hình thức trực tuyến, phương thức trả giá lên. - Thời gian địa điểm đấu giá: Từ 09h45 - 10h15 ngày 10/9/2026 tại Địa chỉ website: https://vpa.com.vn, phân hệ dgts.vpa.com.vn và ứng dụng VPA Đấu giá tài sản.
Thông báo đấu giá xe Mazda BKS 30E-770.30
Tổ chức HN đấu giá tài sản: Công ty ĐGHD Việt Nam Người có tài sản đấu giá: Công ty TNHH MTV Quản lý nợ và khai thác tài sản Ngân hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam + Tài sản đấu giá: 01 Xe ô tô nhãn hiệu: Mazda, số loại: 620GAT, màu sơn: Trắng, biển kiểm soát: 30E-770.30, Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô số 610999 cấp ngày 10/01/2020. + Giá khởi điểm: 310.000.000 đồng + Tiền đặt trước: 31.000.000 đồng - Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tham gia đấu giá Người tham gia đấu giá đủ điều kiện theo Thông báo và Quy chế cuộc đấu giá đăng ký tham gia đấu giá, mua, nộp hồ sơ tham gia đấu giá, Nộp tiền đặt trước: Từ 08h00 ngày 25/8/2026 đến 17h00 ngày 07/9/2026 tại Địa chỉ website: https://vpa.com.vn; phân hệ dgts.vpa.com.vn và ứng dụng VPA Đấu giá tài sản. Đấu giá bằng hình thức trực tuyến, phương thức trả giá lên. - Thời gian địa điểm đấu giá Từ 09h10 - 09h40 ngày 10/9/2026 tại Địa chỉ website: https://vpa.com.vn, phân hệ dgts.vpa.com.vn và ứng dụng VPA Đấu giá tài sản.
Thông báo đấu giá tài sản là xe Mazda 6 BKS 90A-178.33
Tổ chức HN đấu giá tài sản: Công ty ĐGHD Việt Nam Người có tài sản đấu giá: Công ty TNHH MTV Quản lý nợ và khai thác tài sản Ngân hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam 01 xe ô tô nhãn hiệu: Mazda, số loại: 6, màu sơn: Đỏ, biển kiểm soát: 90A-178.33, Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô số 90 008952 do Phòng cảnh sát giao thông Công an tỉnh Hà Nam cấp ngày 10/05/2022. + Giá khởi điểm: 400.000.000 đồng + Tiền đặt trước: 40.000.000 đồng Người tham gia đấu giá đủ điều kiện theo Thông báo và Quy chế cuộc đấu giá đăng ký tham gia đấu giá, mua, nộp hồ sơ tham gia đấu giá, nộp tiền đặt trước: Từ 08h00 ngày 25/8/2026 đến 17h00 ngày 07/9/2026 tại Địa chỉ website: https://vpa.com.vn; phân hệ dgts.vpa.com.vn và ứng dụng VPA Đấu giá tài sản. Đấu giá bằng hình thức trực tuyến, phương thức trả giá lên. Thời gian địa điểm đấu giá: Từ 10h55 11h25 ngày 10/9/2026 tại Địa chỉ website: https://vpa.com.vn, phân hệ dgts.vpa.com.vn và ứng dụng VPA Đấu giá tài sản.
Thông báo đấu giá xe Ford Explorer BKS 30G-465.32
Tổ chức HN đấu giá tài sản: Công ty ĐGHD Việt Nam Người có tài sản đấu giá: Công ty TNHH MTV Quản lý nợ và khai thác tài sản Ngân hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam + Tài sản đấu giá: 01 Xe ô tô nhãn hiệu: Ford, số loại: Explorer, màu sơn: Đen, biển kiểm soát: 30G-465.32, Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô số 771733 cấp ngày 04/08/2020. + Giá khởi điểm: 650.000.000 đồng + Tiền đặt trước: 65.000.000 đồng - Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tham gia đấu giá Người tham gia đấu giá đủ điều kiện theo Thông báo và Quy chế cuộc đấu giá đăng ký tham gia đấu giá, mua, nộp hồ sơ tham gia đấu giá, Nộp tiền đặt trước: Từ 08h00 ngày 25/8/2026 đến 17h00 ngày 07/9/2026 tại Địa chỉ website: https://vpa.com.vn; phân hệ dgts.vpa.com.vn và ứng dụng VPA Đấu giá tài sản. Đấu giá bằng hình thức trực tuyến, phương thức trả giá lên. - Thời gian địa điểm đấu giá Từ 10h20 - 10h50 ngày 10/9/2026 tại Địa chỉ website: https://vpa.com.vn, phân hệ dgts.vpa.com.vn và ứng dụng VPA Đấu giá tài sản.
Thông báo đấu giá xe Honda Brio BKS 30G-172.19
Tổ chức HN đấu giá tài sản: Công ty ĐGHD Việt Nam (VPA) Người có tài sản đấu giá: Công ty TNHH MTV Quản lý nợ và khai thác tài sản Ngân hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam. 01 Xe ô tô nhãn hiệu: Honda, số loại: Brio, màu sơn: Đỏ, biển kiểm soát: 30G-172.19, Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô số 613838 cấp ngày 02/01/2020 + Giá khởi điểm: 170.000.000 đồng + Tiền đặt trước: 17.000.000 đồng Người tham gia đấu giá đủ điều kiện theo Thông báo và Quy chế cuộc đấu giá đăng ký tham gia đấu giá, mua, nộp hồ sơ tham gia đấu giá: Từ 08h00 ngày 25/8/2026 đến 17h00 ngày 07/9/2026 tại https://vpa.com.vn; Đấu giá bằng hình thức trực tuyến, phương thức trả giá lên. Thời gian địa điểm đấu giá: Từ 08h35 09h05 ngày 10/9/2026 tại Địa chỉ website: https://vpa.com.vn
