Cần bán

Bán đấu giá thửa đất số 585 tại xã Đất Đỏ

(nay là xã Đất Đỏ, TP. Hồ Chí Minh), Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Ngày đăng hiện tại: 9/4/2026

Ngày xuất bản: 9/4/2026

Mô tả
Cảnh báo

Để tránh bị lừa đảo, bạn đọc cần thẩm định các thông tin về giá, giấy tờ cũng như thực tế sản phẩm trước khi quyết định giao dịch

Từ khóa:

Tin đăng mới nhất

Cần bán
Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Bán đấu giá thửa đất số 1019 tại phường Tam Long, TP. Hồ Chí Minh

Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất diện tích: 379,4 m2; Thuộc thửa đất số: 1019; Tờ bản đồ số: 11; Mục đích sử dụng: Đất ở: 100 m2, Đất trồng cây lâu năm: 279,4 m2; tại địa chỉ: Xã Long Phước, Thành phố Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu (Nay là Phường Tam Long, Thành phố Hồ Chí Minh) Giá khởi điểm: 2.789.000.000 đồng (Bằng chữ: Hai tỷ, bảy trăm tám mươi chín triệu đồng).

2.789.000.000 VND
Cần bán
Tỉnh Quảng Ninh

Bán đấu giá thửa đất số 61a tại thành phố Uông Bí

Công ty Đấu giá HD Lam Sơn Sài Gòn (gọi tắt là Lam Sơn) - Chi nhánh Hà Nội. Đ/C: Tầng 2 số 2, ngách 2 ngõ 6 (N14), Tôn Thất Tùng, Kim Liên, Hà Nội bán đấu giá tài sản của VIBAMC (Đ/C: Tầng 12 Tòa nhà Coninco Tower số 4 Tôn Thất Tùng, Kim Liên, Hà Nội) là: QSDĐ và TSGLVĐ tại thửa 61a, TBĐ 44, Khu 7, p.Vàng Danh, TP.Uông Bí, theo GCNQSDĐQSHNƠ và TS khác gắn liền với đất số DD 094332, do UBND TP.Uông Bí cấp ngày 08/02/2022. GKĐ gồm VAT: 1.338.145.000VNĐ Bán, tiếp nhận hồ sơ: Từ 08h00, ngày 04/09/2026 đến 17h00 ngày 16/9/2026 tại http://lacvietauction.vn hoặc đến trực tiếp tại Lam Sơn-111A Tân Sơn Nhì, p.Tân Sơn Nhì, TP.HCM; Lam Sơn- CN Hà Nội, VIBAMC. Đăng ký tham gia đấu giá: Từ 08h00 ngày 04/09/2026 đến 17h00 ngày 16/9/2026 tại đ/c tên miền http://lacvietauction.vn. Nộp tiền đặt trước: 133.814.500VNĐ từ 08h00 ngày 04/09/2026 đến 17h00 ngày 16/9/2026. Đấu giá: ngày 21/9/2026 tại trang http://lacvietauction.vn. ĐT: 0246.259.8201

1.338.145.000 VND
Cần bán
Tỉnh Quảng Ninh

Bán đấu giá thửa đất số 119 tại tỉnh Quảng Ninh

Công ty Đấu giá HD Lam Sơn Sài Gòn (gọi tắt là Lam Sơn) - CN Hà Nội. Đ/C: Tầng 2 số 2, ngách 2 ngõ 6 (N14), Tôn Thất Tùng, Kim Liên, Hà Nội bán đấu giá tài sản của VIBAMC (Đ/C: Tầng 12 Tòa nhà Coninco Tower số 4 Tôn Thất Tùng, Kim Liên, Hà Nội) là: QSDĐ và TSGLVĐ tại thửa 119, TBĐ 44 khu 7, P.Vàng Danh, TP.Uông Bí (nay là Khu phố Vàng Danh 4, P.Vàng Danh) tỉnh Quảng Ninh, theo GCNQSDĐQSHNƠ và TS khác gắn liền với dất số DD 100852, do TP.UBND Uông Bí cấp ngày 18/05/2022. GKĐ gồm VAT: 1.187.620.000VNĐ Bán, tiếp nhận hồ sơ: Từ 08h00, ngày 04/09/2026 đến 17h00 ngày 16/9/2026 tại http://lacvietauction.vn hoặc đến trực tiếp Lam Sơn-111A Tân Sơn Nhì, p.Tân Sơn Nhì, TP.HCM; Lam Sơn- CN Hà Nội, VIBAMC. Đăng ký tham gia ĐG: Từ 08h00 ngày 04/09/2026 đến 17h00 ngày 16/9/2026 tại đ/c tên miền http://lacvietauction.vn. Nộp tiền đặt trước: 118.762.000VNĐ từ 08h00 ngày 04/09/2026 đến 17h00 ngày 16/9/2026. Đấu giá: ngày 21/9/2026 tại http://lacvietauction.vn. ĐT: 0246.259.8201

1.187.620.000 VND
Cần bán
Tỉnh Quảng Ninh

Bán đấu giá thửa đất số 205 tại phường Yên Tử

Công ty Đấu giá HD Lam Sơn Sài Gòn (gọi tắt là Lam Sơn) - CN Hà Nội. Đ/C: Tầng 2 số 2, ngách 2 ngõ 6 (N14), Tôn Thất Tùng, Kim Liên, Hà Nội bán đấu giá tài sản của VIBAMC (Đ/C: Tầng 12 Tòa nhà Coninco Tower số 4 Tôn Thất Tùng, Kim Liên, Hà Nội) là: QSDĐ và TSGLVĐ tại thửa đất 205, TBĐ 73, Thôn Miếu Bòng, xã Thượng Yên Công, TP. Uông Bí (nay là P. Yên Tử), tỉnh Quảng Ninh theo GCNQSDĐQSHNƠ và TS khác gắn liền với đất số CY 965896, do UBND TP.Uông Bí cấp ngày 21/12/2021. GKĐ gồm VAT: 735.500.000VNĐ; Bán, tiếp nhận hồ sơ: Từ 08h00, ngày 4/9/2026 đến 17h00 ngày 16/9/2026 tại http://lacvietauction.vn hoặc đến trực tiếp tại Lam Sơn-111A Tân Sơn Nhì, p.Tân Sơn Nhì, TP.HCM; Lam Sơn- CN Hà Nội, VIBAMC. Đăng ký tham gia đấu giá: Từ 08h00 ngày 04/09/2026 đến 17h00 ngày 16/9/2026 tại http://lacvietauction.vn. Nộp tiền đặt trước: 73.550.000VNĐ từ 08h00 ngày 04/09/2026 đến 17h00 ngày 16/9/2026. Đấu giá: ngày 21/9/2026 tại trang http://lacvietauction.vn. ĐT: 0246.259.8201

735.500.000 VND
Cần bán
Tỉnh Lâm Đồng

Bán đấu giá thửa đất số 24 tại tỉnh Lâm Đồng

Các quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất cùng tờ bản đồ số: 24, tại địa chỉ: Phường Lộc Phát, TP. Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng (nay là Phường 1 Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng); 1/ Thửa đất số: 667: GKĐ: 896.000.000 đồng; TĐT: 89.600.000 đồng 2/ Thửa đất số: 668: GKĐ: 896.000.000 đồng; TĐT: 89.600.000 đồng Xem TS Từ ngày 08/09/2026 đến ngày 10/09/2026 (giờ hành chính) tại nơi có TS Khách hàng theo QĐ tại Luật Đấu giá tài sản và các luật khác liên quan liên hệ từ ngày 26/08/2026 đến ngày 15/09/2026 (giờ hành chính, các ngày làm việc theo quy định) nộp hồ sơ trực tiếp tại số 56 Hiền Vương, P.Phú Thạnh, TP.HCM; Số 497/12 Nguyễn Văn Khối, P.Thông Tây Hội, TP.HCM; UBND Phường 1 Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng hoặc website http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn) tải và nộp hồ sơ qua đường bưu chính. Đồng thời, đăng ký tham gia ĐGTS tại website nêu trên Nhận tiền đặt trước: Từ 07h30 ngày 26/08/2026 đến 17h00 ngày 15/09/2026 Tổ chức ĐGTS: Ngày 18/09/2026 tại (http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn)

896.000.000 VND
Cần bán
Tỉnh Tây Ninh

Bán đấu giá thửa đất số 143 tại tỉnh Tây Ninh

Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại Thửa đất số: 143, tờ bản đồ số: 60, địa chỉ: Ấp Tân Thuận, xã Tân Hoà, huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh (nay là xã Tân Hoà, tỉnh Tây Ninh); Diện tích là 4130,7m2. Giá khởi điểm: 1.466.500.000 đồng. Tiền đặt trước: 146.650.000 đồng Xem tài sản: Từ ngày 07/09/2026 đến ngày 09/09/2026 (giờ hành chính) tại nơi có TS Khách hàng theo QĐ tại Luật ĐGTS và các luật khác liên quan liên hệ từ ngày 26/08/2026 đến ngày 09/09/2026 (giờ hành chính các ngày làm việc theo quy định) nộp HS trực tiếp tại số 56 Hiền Vương, phường Phú Thạnh, TP. HCM; Số 497/12 Nguyễn Văn Khối, P.Thông Tây Hội, TP. HCM; số A2-33, KDT Phúc An city, xã Mỹ Hạnh, tỉnh Tây Ninh hoặc website http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn) tải và nộp HS qua đường bưu chính. Đồng thời, đăng ký tham gia ĐGTS tại website nêu trên Nhận tiền đặt trước: Từ 07h30 ngày 26/08/2026 đến 17h00 ngày 09/09/2026 Tổ chức ĐGTS: Ngày 11/09/2026 tại trang website (http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn))

1.466.500.000 VND
Xem thêm