Cần bán

Công ty đấu giá hợp danh Minh Pháp thông báo đấu giá tài sản

, Phường Thới Hòa, Thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

Ngày xuất bản: 7/10/2024

Mô tả

Tin đăng mới nhất

Cần bán
Tỉnh Bình Dương

Chính chủ bán đất Tân Thành 36 (408m² ngang 6m) thổ cư toàn bộ

Chính chủ cần bán lô đất tại đường Tân Thành 36, huyện Bắc Tân Uyên, tỉnh Bình Dương. Khu đất có diện tích 408m², kích thước ngang 6m, dài 66m, trong đó có 181m² thổ cư. Đất hướng Nam, phù hợp với nhiều nhu cầu sử dụng như xây nhà ở, làm nhà vườn hoặc đầu tư lâu dài. Vị trí đất thuận tiện khi chỉ cách đường DT746 khoảng 200m. Đường vào rộng 6m, thực tế là hẻm nhựa đẹp rộng hơn 7m nên xe hơi di chuyển và tránh nhau thoải mái. Từ vị trí này có thể kết nối nhanh đến KCN Đất Cuốc, VSIP 3 và các khu chợ trong bán kính khoảng 4km. Ngoài ra, khu đất cũng gần trường học các cấp, chỉ khoảng 3km, đồng thời nằm gần trung tâm hành chính và quảng trường, cách chưa đến 1km. Với diện tích rộng, mặt tiền 6m và vị trí nằm trong khu vực đang phát triển, lô đất này rất phù hợp cho người mua đầu tư trung và dài hạn, xây nhà rộng để ở hoặc phát triển mô hình nhà trọ quy mô lớn. Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, chính chủ bán. Giá bán: 3 tỷ 665 triệu. Liên hệ xem đất: 0938 445 509 (anh Đạt)

3,665 tỷ VND
Cần bán
Hot
Thành phố Hồ Chí Minh

Chính chủ bán đất Thủ Đức, số 10 Đường 41 98.71m², full thổ cư

Chính chủ cần bán đất tại số 10, Đường 41, Phường Thủ Đức, TP.HCM. Diện tích 98.71m², ngang 4m, dài 24m, full thổ cư, sổ hồng riêng (đang chờ lấy sổ). Nhà đất hướng Tây Bắc, đường vào rộng 5m, ô tô quay đầu thoải mái. Vị trí rất thuận tiện, cách đường Phạm Văn Đồng chỉ khoảng 70m, cách đường Kha Vạn Cân khoảng 350m. Khu vực gần chợ Thủ Đức, nằm trong khu dân cư yên tĩnh, dễ di chuyển về trung tâm TP.HCM và Khu Công Nghệ Cao. Đường nhựa cao ráo, xe hơi ra vào dễ dàng. Bất động sản phù hợp để xây nhà ở lâu dài, mở văn phòng, cửa hàng kinh doanh, quán ăn, shop thời trang, kho nhỏ hoặc đầu tư cho thuê tạo dòng tiền. Thông tin pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý đầy đủ, chính chủ bán. Giá bán: 8 tỷ 390 triệu. Liên hệ xem nhà: 0906298219 (Anh Phong)

8,39 tỷ VND
Cần bán
Giá tốt
Tỉnh Bình Dương

Chính chủ bán đất 179m² thổ cư toàn bộ - Tân Định 08, Bắc Tân Uyên

Vị trí: Tân Định 8, Bắc Tân Uyên, Bình Dương Diện tích: 179m² - Thổ cư 150m² (ngang 5m - dài 36m) Giá: 1 tỷ 848 triệu (Thương lượng nếu chốt nhanh) Cách chợ Tân Định ~3km Gần KCN VSIP3, trường học, y tế, tiện ích đầy đủ Cách DT476 chỉ 300m đường bê tông xe hơi né nhau Khu dân cư ổn định, xây ở ngay Phù hợp: Mua ở lâu dài Đầu tư Nhà ở Tài chính vừa phải Sổ hồng riêng chính chủ bán Liên hệ xem đất: 0938445509 - 0973 478 979(anh Đạt)

1,848 tỷ VND
Khác
Thành phố Hồ Chí Minh

Hoang Lam co.ltd tuyển gấp kỹ sư điện công trình

Do nhu cầu mở rộng nhân sự phục vụ các dự án trọng điểm sắp triển khai sau khi trúng thầu, Công ty Hoàng Lam cần tuyển: 03 KỸ SƯ ĐIỆN Công việc: - Triển khai, giám sát thi công hạng mục điện tại công trình - Quản lý tiến độ, vật tư và nhân công thi công - Phối hợp nghiệm thu và xử lý kỹ thuật hiện trường Yêu cầu: - Tốt nghiệp chuyên ngành Điện/Điện công nghiệp hoặc liên quan - Kinh nghiệm từ 1 năm trở lên - Có kinh nghiệm thi công điện là lợi thế - Chịu khó, trách nhiệm, sẵn sàng làm việc tại công trình Thu nhập: 12-15tr Thời gian làm việc: Thứ 2 Thứ 7 (7,5h/ ngày) Có tính OT theo quy định Thưởng T13, Thưởng hiệu quả hoạt động năm Dùng phần mềm Base trong quản lý & vận hành công việc Quyền lợi: - BHXH đầy đủ, thưởng lễ/tết - Bảo hiểm sức khỏe, nhân thọ - Cấp phát đồng phục định kỳ 1 năm/ lần. - Hoạt động công đoàn mạnh, nhiều chương trình nội bộ ĐỊA ĐIỂM LÀM VIỆC: TẠI CÔNG TRÌNH LÂN CẬN HỒ CHÍ MINH

15 triệu VND
Cần bán
Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Công ty Đấu Giá Hợp Danh Minh Pháp thông báo đấu giá tài sản

Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu Giá Hợp Danh Minh Pháp, trụ sở: 151 Trần Huy Liệu, P.Phú Nhuận, TP.HCM. TS: QSDĐ thuộc thửa đất số 135, tờ bản đồ số 83 tại TT.Long Điền, huyện Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu (nay là xã Long Điền, TP. HCM). GKĐ 2.430.000.000 đồng, đặt trước 243.000.000 đồng. Người có tài sản: Ngân hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam, Địa chỉ: Tầng 1 (Tầng trệt) và tầng 2 Tòa nhà Sailing Tower, số 111 A Pasteur, P.Sài Gòn, TP.HCM. Hotline 0919.933.281 (Zalo: Thanh lý tài sản) Thời gian xem tài sản, bán, tiếp nhận hồ sơ đăng ký tham gia đấu giá và nhận tiền đặt trước: Từ 08h00 ngày 25/05/2026 đến 17h00 ngày 08/06/2026. Thời gian, địa điểm tổ chức phiên đấu giá: ngày 11/06/2026 tại trang http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn).

2,43 tỷ VND
Cần bán
Tỉnh Bình Dương

Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu Giá Hợp Danh Minh Pháp, trụ sở: 151 Trần Huy Liệu, P.Phú Nhuận, TP.HCM. TS: QSDĐ và tài sản gắn liền với đất thuộc thửa đất số 2667, tờ bản đồ số 58 tại Khu TĐC MPII, P.Mỹ Phước, TX.Bến Cát, tỉnh Bình Dương (nay là P.Bến Cát, TP.HCM). GKĐ 2.250.000.000 đồng, đặt trước 225.000.000 đồng. Người có tài sản: Ngân hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam, Địa chỉ: Tầng 1 (Tầng trệt) và tầng 2 Tòa nhà Sailing Tower, số 111 A Pasteur, P.Sài Gòn, TP.HCM. Hotline 0919.933.281 (Zalo: Thanh lý tài sản) Thời gian xem tài sản, bán, tiếp nhận hồ sơ đăng ký tham gia đấu giá và nhận tiền đặt trước: Từ 08h00 ngày 25/05/2026 đến 17h00 ngày 08/06/2026. Thời gian, địa điểm tổ chức phiên đấu giá: ngày 11/06/2026 tại trang http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn).

2,25 tỷ VND
Xem thêm