Đất 110m2, sổ hồng riêng, full thổ cư, MT đường nhựa 4m, giá 2 tỷ.
Ngày xuất bản: 8/1/2024
- Diện tích : 110m2 ( 11m x 10m ). Tách làm 2 sổ.
- Mặt tiền đường nhựa rộng 4m ô tô vào tận nơi, nằm trong khu dân cư đông đúc. Tiện ích xung quanh bán kính 2km có đủ ( Trường học các cấp, chợ, siêu thị, bệnh viện, khu vui chơi giải trí. )...
Tin đăng mới nhất
Công ty Đấu Giá Hợp Danh Minh Pháp thông báo đấu giá tài sản
Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu Giá Hợp Danh Minh Pháp, trụ sở: 151 Trần Huy Liệu, P.Phú Nhuận, TP.HCM. TS: QSDĐ thuộc thửa đất số 136, tờ bản đồ số 83 tại TT.Long Điền, huyện Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu (nay là xã Long Điền, TP. HCM). GKĐ 1.246.000.000 đồng, đặt trước 124.600.000 đồng. Người có tài sản: Ngân hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam, Địa chỉ: Tầng 1 (Tầng trệt) và tầng 2 Tòa nhà Sailing Tower, số 111 A Pasteur, P.Sài Gòn, TP.HCM. Hotline 0919.933.281 (Zalo: Thanh lý tài sản) Thời gian xem tài sản, bán, tiếp nhận hồ sơ đăng ký tham gia đấu giá và nhận tiền đặt trước: Từ 08h00 ngày 25/05/2026 đến 17h00 ngày 08/06/2026. Thời gian, địa điểm tổ chức phiên đấu giá: ngày 11/06/2026 tại trang http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn).
Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu Giá Hợp Danh Minh Pháp, trụ sở: 151 Trần Huy Liệu, P.Phú Nhuận, TP.HCM. TS: QSDĐ và tài sản gắn liền với đất thuộc thửa đất số 226, tờ bản đồ số 19 tại P.Phú Lợi, TP.Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương (nay là P.Phú Lợi, TP.HCM). GKĐ 2.463.000.000 đồng, đặt trước 246.300.000 đồng. Người có tài sản: Ngân hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam, Địa chỉ: Tầng 1 (Tầng trệt) và tầng 2 Tòa nhà Sailing Tower, số 111 A Pasteur, P.Sài Gòn, TP.HCM. Hotline 0919.933.281 Thời gian xem tài sản, bán, tiếp nhận hồ sơ đăng ký tham gia đấu giá và nhận tiền đặt trước: Từ 08h00 ngày 25/05/2026 đến 17h00 ngày 08/06/2026. Thời gian, địa điểm tổ chức phiên đấu giá: ngày 11/06/2026 tại trang http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn).
Bán đấu giá bất động sản tại Bình Phước (nay là thành phố Đồng Nai)
Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất diện tích: 222,1m2; Thuộc thửa đất số: 734; Tờ bản đồ số: 2; Mục đích sử dụng: Đất ở tại đô thị 40m2, Đất trồng cây lâu năm 182,1m2; Thời hạn sử dụng: Đất ở: Lâu dài, Đất trồng cây lâu năm: Sử dụng đến ngày 15/10/2040; tại địa chỉ: khu phố 10, phường Hưng Long, thị xã Chơn thành, tỉnh Bình Phước (Trước đây là: Ấp 3, thị trấn Chơn Thành, huyện Chơn Thành, tỉnh Bình Phước) (Nay là phường Chơn Thành, thành phố Đồng Nai). Giá khởi điểm: 459.000.000 đồng (Bằng chữ: Bốn trăm năm mươi chín triệu đồng).
Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất diện tích: 222m2; Thuộc thửa đất số: 733; Tờ bản đồ số: 2; Mục đích sử dụng: Đất ở tại đô thị 40m2, Đất trồng cây lâu năm 182m2; Thời hạn sử dụng: Đất ở: Lâu dài, Đất trồng cây lâu năm: Sử dụng đến ngày 15/10/2040; tại địa chỉ: khu phố 10, phường Hưng Long, thị xã Chơn thành, tỉnh Bình Phước (Trước đây là: Ấp 3, thị trấn Chơn Thành, huyện Chơn Thành, tỉnh Bình Phước) (Nay là phường Chơn Thành, thành phố Đồng Nai). Giá khởi điểm: 459.000.000 đồng (Bằng chữ: Bốn trăm năm mươi chín triệu đồng).
Công ty đấu giá hợp danh Đông Nam thông báo đấu giá tài sản
QSDĐ và TSGLVĐ tại TĐS 541, TBĐS 30, địa chỉ: X.Phước Long Thọ, H.Đất Đỏ, T.Bà Rịa - Vũng Tàu (nay là X.Đất Đỏ, Tp. Hồ Chí Minh). GKĐ: 937.000.000 đồng; TĐT: 93.700.000 đồng Đấu giá trực tuyến, phương thức trả giá lên Xem TS: Từ ngày 27/05/2026 đến ngày 29/05/2026 (giờ hành chính) tại nơi có TS. Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tài sản: Khách hàng theo quy định tại luật ĐGTS và các luật khác liên quan liên hệ từ ngày 22/05/2026 đến ngày 09/06/2026 (giờ hành chính, các ngày làm việc) tại số 56 Hiền Vương, P.Phú Thạnh, TP.HCM; 497/12 Nguyễn Văn Khối, P.Thông Tây Hội, TP.HCM hoặc khách hàng truy cập website: http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn)) tải và nộp hồ sơ qua đường bưu chính. Đồng thời, đăng ký tham gia đấu giá tài sản tại website nêu trên. Nhận tiền đặt trước: Từ 07h30 ngày 22/05/2026 đến 17h00 ngày 09/06/2026 Tổ chức đấu giá tài sản: Ngày 12/06/2026 tại website (http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn)).
Công ty đấu giá Hợp Danh Lam Sơn Sài Gòn thông báo đấu giá tài sản
Tổ chức hành nghề đấu giá tài sản: Công ty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn - 111A Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tp. HCM. ĐT: 028.22455120. Người có tài sản đấu giá: VIB Tài sản đấu giá, nơi có tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại địa chỉ: Xã Tóc Tiên, Thị xã Phú Mỹ, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu, thửa đất số: 352, tờ bản đồ số: 51. Diện tích đất: 182,8 m2. Giá khởi điểm: 610.000.000 đồng. Tiền đặt trước: 10% GKĐ. - Thời gian bán hồ sơ mời tham gia đấu giá, tiếp nhận hồ sơ tham gia đấu giá, đăng ký tham gia đấu giá và nộp tiền đặt trước: Từ 08h00 ngày 13/05/2026 đến 17h00 ngày 21/05/2026. - Địa điểm bán hồ sơ, tiếp nhận hồ sơ tham gia đấu giá: trực tiếp tại Cty Lam Sơn Sài Gòn; VIB hoặc truy cập vào trang http://lacvietauction.vn. - Thời gian tổ chức đấu giá: Ngày 25/05/2026. - Địa điểm đăng ký tham gia đấu giá và đấu giá: Trang đấu giá trực tuyến: lacvietauction.vn. - Điều kiện, cách thức tham gia đấu giá: Xem quy chế