Cần bán

Thông báo đấu giá thửa đất số 05 tại TP.Hồ Chí Minh

Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

Ngày đăng hiện tại: 9/3/2026

Ngày xuất bản: 9/3/2026

Mô tả
Cảnh báo

Để tránh bị lừa đảo, bạn đọc cần thẩm định các thông tin về giá, giấy tờ cũng như thực tế sản phẩm trước khi quyết định giao dịch

Từ khóa:

Tin đăng mới nhất

Khác
Thành phố Hồ Chí Minh

Thông báo thành lập Công ty Luật TNHH SV Legal

Trụ sở: 952/31 Tỉnh lộ 43, phường Tam Bình, Thành phố Hồ Chí Minh. Lĩnh vực hành nghề: Tham gia tố tụng theo quy định của pháp luật; tư vấn pháp luật; đại diện ngoài tố tụng để thực hiện các công việc có liên quan đến pháp luật; thực hiện các dịch vụ pháp lý khác theo quy định của pháp luật. Giám đốc: Luật sư Huỳnh Thị Nhã. Giấy đăng ký hoạt động: Số 79.2026.02.5523/TP/ĐKHĐ, do Sở Tư pháp Thành phố Hồ Chí Minh cấp, đăng ký lần đầu ngày 27/7/2026. Điện thoại: 0964 114 633 Email: nhahuynh.lawyer@gmail.com

Giá thoả thuận
Khác

Công an xã Bình Hưng TP.HCM thông báo tìm chủ sở hữu tài sản

Công an xã Bình Hưng, TP Hồ Chí Minh đang tạm giữ những đồ vật như sau: 60 điện thoại di động, 25 máy tính bảng (nhiều nhãn hiệu), 02 laptop xách tay, 01 đồng hồ apple watch đã qua sử dụng, phát hiện ngày 21/6/2026 tại số 81 đường số 4, KDC 13E ấp 67, xã Bình Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh. Hiện ai là chủ sở hữu hoặc biết thông tin về các điện thoại, máy tính bảng trên, vui lòng đến Công an xã Bình Hưng tại địa chỉ số 515-517, đường Văn Tiến Dũng, ấp 13, xã Bình Hưng, TP.HCM gặp đồng chí Lê Hồng Phúc (SĐT: 0935165666) để làm rõ. Quá thời hạn 30 ngày chúng tôi sẽ xử lý số vật chứng trên theo quy định.

Khác

Phòng PC04 CA TP.HCM thông báo tìm chủ sở hữu xe máy

Phòng PC04 CA TP.HCM đang tạm giữ các xe gắn máy gồm: 1/ Xe gắn máy SkyDriver biển số 59P1-699.40 2/ Xe gắn máy Yamaha Luvias biển số 59P2-458.86 Hiện ai là chủ sở hữu của xe máy trên (khi đi mang theo giấy tờ hợp pháp liên quan đến xe) đến Đội 2, phòng PC04 Công an TP. Hồ Chí Minh tại địa chỉ: số 993 Phạm Thế Hiển, phường Chánh Hưng, thành phố Hồ Chí Minh hoặc liên hệ qua số điện thoại: 0909293100, gặp Cán bộ thụ lý Nguyễn Trung Hiếu để làm việc liên quan đến xe máy.

Cần mua
Thành phố Hồ Chí Minh

Mua ôtô cũ giá cao - 0903625879

Cần mua các loại xe ôtô đời mới, đời cũ của các dòng xe 4c -7c - 16c. Mua nhanh gọn, đúng giá thị trường. Rất thiện ý, không ngại xa. Có hoa hồng cho người giới thiệu. LH. A Tuấn : 0903625879

Giá thoả thuận
Cần bán
Thành phố Hà Nội

Thông báo đấu giá xe Toyota Vios BKS 72A-311.77

01 Xe ô tô nhãn hiệu: Toyota, số loại: Vios, màu sơn: Trắng, biển kiểm soát: 72A-311.77, Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô số 042220 do Phòng cảnh sát giao thông công an tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu cấp ngày 29/01/2019. + Giá khởi điểm: 200.000.000 đồng + Tiền đặt trước: 20.000.000 đồng Người tham gia đấu giá đủ điều kiện theo Thông báo và Quy chế cuộc đấu giá đăng ký tham gia đấu giá, mua, nộp hồ sơ, nộp tiền đặt trước tham gia đấu giá: Từ 08h00 ngày 25/8/2026 đến 17h00 ngày 07/9/2026 tại https://vpa.com.vn Đấu giá bằng hình thức trực tuyến, phương thức trả giá lên. - Thời gian địa điểm đấu giá: Từ 08h00 08h30 ngày 10/9/2026 tại https://vpa.com.vn

200.000.000 VND
Cần bán
Thành phố Hà Nội

Thông báo đấu giá tài sản là xe Mazda 6 BKS 90A-178.33

Tổ chức HN đấu giá tài sản: Công ty ĐGHD Việt Nam Người có tài sản đấu giá: Công ty TNHH MTV Quản lý nợ và khai thác tài sản Ngân hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam 01 xe ô tô nhãn hiệu: Mazda, số loại: 6, màu sơn: Đỏ, biển kiểm soát: 90A-178.33, Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô số 90 008952 do Phòng cảnh sát giao thông Công an tỉnh Hà Nam cấp ngày 10/05/2022. + Giá khởi điểm: 400.000.000 đồng + Tiền đặt trước: 40.000.000 đồng Người tham gia đấu giá đủ điều kiện theo Thông báo và Quy chế cuộc đấu giá đăng ký tham gia đấu giá, mua, nộp hồ sơ tham gia đấu giá, nộp tiền đặt trước: Từ 08h00 ngày 25/8/2026 đến 17h00 ngày 07/9/2026 tại Địa chỉ website: https://vpa.com.vn; phân hệ dgts.vpa.com.vn và ứng dụng VPA Đấu giá tài sản. Đấu giá bằng hình thức trực tuyến, phương thức trả giá lên. Thời gian địa điểm đấu giá: Từ 10h55 11h25 ngày 10/9/2026 tại Địa chỉ website: https://vpa.com.vn, phân hệ dgts.vpa.com.vn và ứng dụng VPA Đấu giá tài sản.

400.000.000 VND
Xem thêm