Thông báo đấu giá thửa đất số 5077, tỉnh Đồng Nai
Ngày xuất bản: 9/5/2026
Người có tài sản đấu giá: VIB
Tài sản đấu giá, nơi có tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số: 5077, tờ bản đồ số 3, địa chỉ: xã An Viễn, huyện Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai
Giá khởi điểm: 837.000.000 đồng. Tiền đặt trước: 10% GKĐ.
- Thời gian bán hồ sơ mời tham gia đấu ...
Tin đăng mới nhất
Mua ôtô cũ giá cao
Cần mua ôtô cũ các loại 4 chỗ, 7 chỗ, 16 chỗ giá cao. Mua nhanh gọn đúng giá thị trường. Nhiệt tình vui vẻ không ngại xa, có hoa hồng cho người giới thiệu. Quý khách vui lòng liên hệ điện thoại số 0903625879, gặp anh Tuấn.
Thông báo bán đấu giá quyền mua trái phiếu chuyển đổi của CII
Thông báo bán đấu giá quyền mua trái phiếu chuyển đổi của công ty cổ phần đầu tư hạ tầng kỹ thuật TP.HCM 1. Tổ chức chào bán: Công ty đầu tư tài chính nhà nước TP.HCM (HFIC) 2. Tổ chức phát hành: Công ty cổ phần đầu tư hạ tầng kỹ thuật TP.HCM (CII) 3. Tên chứng khoán chào bán: Quyền mua Trái phiếu chuyển đổi của CII phát hành cho cổ đông hiện hữu năm 2026 (TPCĐ CII426001). 4. Loại chứng khoán chào bán: Quyền mua TPCĐ CII426001. 5. Số lượng quyền mua chào bán: 27.416.105 quyền mua. Tỷ lệ thực hiện quyền 10:1 (10 quyền mua được mua 01 TPCĐ CII426001 với giá phát hành là 100.000 đồng/trái phiếu). 6. Phương thức chào bán: Đấu giá công khai. 7. Giá khởi điểm: 3.490 đồng/quyền mua. 8. Điều kiện tham dự đấu giá: Tất cả các nhà đầu tư đáp ứng các điều kiện theo Quy định tại Quy chế bán đấu giá quyền mua TPCĐ CII426001. 9. Tổ chức bán đấu giá: Công ty cổ phần Chứng khoán Agribank (Agriseco) 10. Thời gian đăng ký và nộp tiền đặt cọc: Từ ngày 10/09/2026 đến ngày 18/09/2026. 11. Địa điểm nhận thông tin và nộp hồ sơ đăng ký đấu giá, nộp tiền đặt cọc: (1) Agriseco Trụ sở chính Địa chỉ: Tầng 5, Tòa nhà Green Diamond, Số 93 Láng Hạ, Phường Đống Đa, Thành phố Hà Nội; (2) Agriseco - Chi nhánh Miền Nam - Địa chỉ: Tầng 1 và 2, Tòa nhà 2 2A Đường Phó Đức Chính, Phường Bến Thành, TP. HCM. 12. Địa điểm tổ chức đấu giá: Tại Agriseco Chi nhánh Miền Nam - Địa chỉ: Tầng 1 và 2, Tòa nhà 2 2A Đường Phó Đức Chính, Phường Bến Thành, TP. HCM 13. Thời gian tổ chức buổi đấu giá: 09h00 ngày 25/09/2026. 14. Thời gian nộp tiền mua quyền mua: từ ngày 25/09/2026 đến 29/09/2026. Bản công bố thông tin, Quy chế Đấu giá và các thông tin liên quan đến đợt bán đấu giá được đăng tại: www.hfic.vn, www.cii.com.vn, www.agriseco.com.vn
Thông báo đấu giá xe Mazda CX-5 BKS 30H-165.77
Tổ chức HN đấu giá tài sản: Công ty ĐGHD Việt Nam. Người có tài sản đấu giá: Công ty TNHH MTV Quản lý nợ và khai thác tài sản Ngân hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam. + Tài sản đấu giá: 01 Xe ô tô nhãn hiệu: Mazda, số loại: CX5, màu sơn: Đỏ, biển kiểm soát: 30H-165.77, Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô số 29111155 cấp ngày 22/9/2021. + Giá khởi điểm: 550.000.000 đồng + Tiền đặt trước: 55.000.000 đồng - Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tham gia đấu giá Người tham gia đấu giá đủ điều kiện theo Thông báo và Quy chế cuộc đấu giá đăng ký tham gia đấu giá, mua, nộp hồ sơ tham gia đấu giá, Nộp tiền đặt trước: Từ 08h00 ngày 25/8/2026 đến 17h00 ngày 07/9/2026 tại Địa chỉ website: https://vpa.com.vn; phân hệ dgts.vpa.com.vn và ứng dụng VPA Đấu giá tài sản. Đấu giá bằng hình thức trực tuyến, phương thức trả giá lên. - Thời gian địa điểm đấu giá: Từ 09h45 - 10h15 ngày 10/9/2026 tại Địa chỉ website: https://vpa.com.vn, phân hệ dgts.vpa.com.vn và ứng dụng VPA Đấu giá tài sản.
Thông báo đấu giá xe Mazda BKS 30E-770.30
Tổ chức HN đấu giá tài sản: Công ty ĐGHD Việt Nam Người có tài sản đấu giá: Công ty TNHH MTV Quản lý nợ và khai thác tài sản Ngân hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam + Tài sản đấu giá: 01 Xe ô tô nhãn hiệu: Mazda, số loại: 620GAT, màu sơn: Trắng, biển kiểm soát: 30E-770.30, Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô số 610999 cấp ngày 10/01/2020. + Giá khởi điểm: 310.000.000 đồng + Tiền đặt trước: 31.000.000 đồng - Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tham gia đấu giá Người tham gia đấu giá đủ điều kiện theo Thông báo và Quy chế cuộc đấu giá đăng ký tham gia đấu giá, mua, nộp hồ sơ tham gia đấu giá, Nộp tiền đặt trước: Từ 08h00 ngày 25/8/2026 đến 17h00 ngày 07/9/2026 tại Địa chỉ website: https://vpa.com.vn; phân hệ dgts.vpa.com.vn và ứng dụng VPA Đấu giá tài sản. Đấu giá bằng hình thức trực tuyến, phương thức trả giá lên. - Thời gian địa điểm đấu giá Từ 09h10 - 09h40 ngày 10/9/2026 tại Địa chỉ website: https://vpa.com.vn, phân hệ dgts.vpa.com.vn và ứng dụng VPA Đấu giá tài sản.
Thông báo đấu giá xe Honda Brio BKS 30G-172.19
Tổ chức HN đấu giá tài sản: Công ty ĐGHD Việt Nam (VPA) Người có tài sản đấu giá: Công ty TNHH MTV Quản lý nợ và khai thác tài sản Ngân hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam. 01 Xe ô tô nhãn hiệu: Honda, số loại: Brio, màu sơn: Đỏ, biển kiểm soát: 30G-172.19, Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô số 613838 cấp ngày 02/01/2020 + Giá khởi điểm: 170.000.000 đồng + Tiền đặt trước: 17.000.000 đồng Người tham gia đấu giá đủ điều kiện theo Thông báo và Quy chế cuộc đấu giá đăng ký tham gia đấu giá, mua, nộp hồ sơ tham gia đấu giá: Từ 08h00 ngày 25/8/2026 đến 17h00 ngày 07/9/2026 tại https://vpa.com.vn; Đấu giá bằng hình thức trực tuyến, phương thức trả giá lên. Thời gian địa điểm đấu giá: Từ 08h35 09h05 ngày 10/9/2026 tại Địa chỉ website: https://vpa.com.vn
Thông báo đấu giá xe Ford Explorer BKS 30G-465.32
Tổ chức HN đấu giá tài sản: Công ty ĐGHD Việt Nam Người có tài sản đấu giá: Công ty TNHH MTV Quản lý nợ và khai thác tài sản Ngân hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam + Tài sản đấu giá: 01 Xe ô tô nhãn hiệu: Ford, số loại: Explorer, màu sơn: Đen, biển kiểm soát: 30G-465.32, Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô số 771733 cấp ngày 04/08/2020. + Giá khởi điểm: 650.000.000 đồng + Tiền đặt trước: 65.000.000 đồng - Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tham gia đấu giá Người tham gia đấu giá đủ điều kiện theo Thông báo và Quy chế cuộc đấu giá đăng ký tham gia đấu giá, mua, nộp hồ sơ tham gia đấu giá, Nộp tiền đặt trước: Từ 08h00 ngày 25/8/2026 đến 17h00 ngày 07/9/2026 tại Địa chỉ website: https://vpa.com.vn; phân hệ dgts.vpa.com.vn và ứng dụng VPA Đấu giá tài sản. Đấu giá bằng hình thức trực tuyến, phương thức trả giá lên. - Thời gian địa điểm đấu giá Từ 10h20 - 10h50 ngày 10/9/2026 tại Địa chỉ website: https://vpa.com.vn, phân hệ dgts.vpa.com.vn và ứng dụng VPA Đấu giá tài sản.
